Xổ Số Khánh Hòa - Kết Quả XSKH Thứ 4 Và Chủ Nhật

Xổ số Khánh Hòa cập nhật kết quả XSKH vào Thứ 4 và Chủ Nhật hàng tuần với đầy đủ các hạng giải từ Giải Tám đến Giải Đặc biệt. Người xem có thể tra cứu kỳ gần nhất, xem dạng 2 số, 3 số, loto đầu đuôi hoặc tìm lại kết quả cũ theo thời gian.

XSKH 21/10/2026 - Kết quả xổ số Khánh Hòa

G

Khánh Hòa

881
7208
6317317963546
55386
411558826218313467063683921920952444
37472024705
210004
158104
ĐB044743
Đầy đủ
2 số
3 số
0
1
2
3
4
5
6
7
8
9
Loto Khánh Hòa
ĐầuĐuôiĐầuĐuôi
04,4,8,5,920
1-8,21
20,192
344,7,63
43,6,40,0,3,44
5805
638,9,46
73-7
86,15,08
96,209

XSKH 18/10/2026 - Kết quả xổ số Khánh Hòa

G

Khánh Hòa

893
7022
6124599191243
52915
493143518476293001920236248475131960
37462842636
248032
150968
ĐB722826
Đầy đủ
2 số
3 số
0
1
2
3
4
5
6
7
8
9
Loto Khánh Hòa
ĐầuĐuôiĐầuĐuôi
0-3,2,60
15,951
26,8,2,0,43,22
32,6,04,9,43
43,5,7,324
511,45
68,02,36
7-47
8-6,28
9319

XSKH 14/10/2026 - Kết quả xổ số Khánh Hòa

G

Khánh Hòa

843
7694
6997660839286
53840
471361831521207989910123294739549812
39114916863
253665
161326
ĐB077039
Đầy đủ
2 số
3 số
0
1
2
3
4
5
6
7
8
9
Loto Khánh Hòa
ĐầuĐuôiĐầuĐuôi
0-4,10
10,261
26,95,12
394,6,83
49,0,394
526,95
65,1,32,7,86
76,9-7
83,6-8
94,53,4,7,29

XSKH 11/10/2026 - Kết quả xổ số Khánh Hòa

G

Khánh Hòa

891
7556
6828703694055
55723
411661989979141377307301886914873913
30612443310
280979
120441
ĐB336941
Đầy đủ
2 số
3 số
0
1
2
3
4
5
6
7
8
9
Loto Khánh Hòa
ĐầuĐuôiĐầuĐuôi
0710
10,3,34,4,6,91
24,3-2
3-2,1,13
41,1,824
56,555
61,956
798,9,07
87,88,48
91,77,69

XSKH 07/10/2026 - Kết quả xổ số Khánh Hòa

G

Khánh Hòa

848
7328
6574477418268
54158
492613577753223633653817143741014531
33232383249
233117
107427
ĐB738705
Đầy đủ
2 số
3 số
0
1
2
3
4
5
6
7
8
9
Loto Khánh Hòa
ĐầuĐuôiĐầuĐuôi
0510
17,3,4,04,31
27,3,8-2
36,12,1,53
44,8,9,14,14
58,30,75
6836
752,17
8-5,2,4,68
9-49

XSKH 04/10/2026 - Kết quả xổ số Khánh Hòa

G

Khánh Hòa

806
7864
6357588073649
57996
443679052757178199400594763434924389
37374069425
260705
116662
ĐB217053
Đầy đủ
2 số
3 số
0
1
2
3
4
5
6
7
8
9
Loto Khánh Hòa
ĐầuĐuôiĐầuĐuôi
05,6,7,04,00
1-81
2562
3-53
40,9,964
530,7,2,75
62,49,0,76
79,5,5,607
81,9-8
967,4,4,89

XSKH 30/09/2026 - Kết quả xổ số Khánh Hòa

G

Khánh Hòa

861
7238
6716149227302
54923
479900960759696770626351351202289882
32182114590
281929
167015
ĐB903468
Đầy đủ
2 số
3 số
0
1
2
3
4
5
6
7
8
9
Loto Khánh Hòa
ĐầuĐuôiĐầuĐuôi
00,20,90
152,6,61
29,1,3,2,6,22,0,2,82
38,523
4--4
5-1,7,35
68,1,1,726
7567
826,38
9029

Xổ số Khánh Hòa giúp người xem tra cứu kết quả XSKH theo từng kỳ thuộc xổ số miền Trung. Tại XSKT, kết quả được sắp xếp theo ngày với đầy đủ các hạng giải, đồng thời hỗ trợ chế độ 2 số, 3 số và bảng loto đầu đuôi. Khánh Hòa có hai kỳ trong tuần nên khi xem lại kết quả, người dùng cần chú ý đúng ngày Thứ 4 hoặc Chủ Nhật.

Kết quả xổ số Khánh Hòa gồm những giải nào?

XSKH sử dụng cơ cấu giải của xổ số miền Trung, gồm Giải Tám, Giải Bảy, Giải Sáu, Giải Năm, Giải Tư, Giải Ba, Giải Nhì, Giải Nhất và Giải Đặc biệt. Mỗi hạng giải có số lượng kết quả và độ dài dãy số khác nhau.

Giải Tám gồm kết quả hai chữ số, trong khi các giải còn lại sử dụng dãy số dài hơn theo từng hạng. Một số giải như Giải Sáu, Giải Tư và Giải Ba có nhiều kết quả trong cùng kỳ, vì vậy người xem cần kiểm tra đầy đủ bảng khi đối chiếu vé.

Các kỳ gần nhất được hiển thị liên tiếp theo thời gian, giúp người dùng dễ so sánh kết quả giữa các tuần mà không phải mở từng trang ngày riêng biệt.

Xổ số Khánh Hòa mở thưởng vào ngày nào?

Xổ số Khánh Hòa được cập nhật vào Thứ 4 và Chủ Nhật hàng tuần. Hai nhóm kỳ được sắp xếp xen kẽ theo thời gian, vì vậy người dùng nên xác định cả ngày tháng và thứ trong tuần trước khi tìm lại một kết quả cũ.

Với kỳ giữa tuần, người xem có thể truy cập XSMT Thứ 4 để theo dõi Khánh Hòa cùng các đài miền Trung mở thưởng trong ngày. Với kỳ cuối tuần, XSMT Chủ Nhật giúp xem toàn bộ các đài cùng quay.

Việc kiểm tra đúng ngày đặc biệt quan trọng với XSKH vì mỗi tuần có hai kỳ. Khi xem lịch sử nhiều tuần liên tiếp, các kỳ Thứ 4 và Chủ Nhật sẽ xuất hiện xen kẽ.

Cách tra cứu kết quả XSKH

Bảng mặc định hiển thị đầy đủ dãy số của từng hạng giải. Đây là chế độ phù hợp nhất khi người dùng cần dò vé hoặc xác minh chính xác kết quả của một kỳ mở thưởng.

Ngoài bảng đầy đủ, trang còn hỗ trợ chế độ 2 số và 3 số. Chế độ 2 số giữ lại hai chữ số cuối của mỗi kết quả, còn chế độ 3 số hiển thị ba chữ số cuối. Hai dạng này giúp rà dữ liệu nhanh hơn nhưng không nên dùng thay cho bảng đầy đủ khi xác định giải thưởng.

Sau mỗi kỳ quay, hệ thống còn tổng hợp loto Khánh Hòa theo đầu và đuôi từ 0 đến 9. Ví dụ, bộ 47 thuộc đầu 4 và đuôi 7. Cách trình bày này giúp người xem tìm nhanh các bộ số đã xuất hiện mà không cần tự rà toàn bộ các hạng giải.

Xem lại XSKH các kỳ trước và dò bộ số

Ngoài các kỳ mới nhất, trang hỗ trợ lựa chọn tháng và năm để tìm lại kết quả Khánh Hòa trong giai đoạn trước. Tính năng này phù hợp khi người dùng nhớ khoảng thời gian nhưng không nhớ chính xác ngày quay.

Phần dò kết quả cho phép nhập một hoặc nhiều bộ số, chọn ngày bắt đầu, ngày kết thúc và tỉnh thành cần tra cứu. Người dùng có thể tìm một số riêng hoặc nhiều bộ số cùng lúc để kiểm tra lịch sử xuất hiện.

Nếu mục tiêu chính là kiểm tra một tờ vé theo đúng ngày và tỉnh phát hành, có thể sử dụng dò vé số để thu hẹp thao tác tra cứu.

Lưu ý khi kiểm tra vé số Khánh Hòa

Khi có vé Khánh Hòa cần kiểm tra, người dùng nên xác định ngày mở thưởng in trên vé trước, sau đó tìm đúng kỳ Thứ 4 hoặc Chủ Nhật và đối chiếu đầy đủ dãy số với từng hạng giải.

  • Kiểm tra chính xác ngày mở thưởng của vé.
  • Phân biệt kỳ XSKH Thứ 4 và Chủ Nhật.
  • Sử dụng bảng đầy đủ khi đối chiếu vé trúng thưởng.
  • Kiểm tra tất cả kết quả ở những hạng giải có nhiều dãy số.
  • Không dùng riêng 2 số, 3 số hoặc loto để kết luận vé trúng.
  • Đối chiếu lại thông tin công bố chính thức khi cần xác nhận giải thưởng.

Các bảng loto và kết quả lịch sử chỉ phản ánh những kỳ quay đã diễn ra. Một bộ số từng xuất hiện nhiều, ít hoặc đã lâu chưa xuất hiện không bảo đảm kết quả của kỳ XSKH tiếp theo.

Kết luận

Xổ số Khánh Hòa giúp người xem tra cứu kết quả XSKH Thứ 4 và Chủ Nhật với đầy đủ các hạng giải, chế độ 2 số, 3 số và bảng loto đầu đuôi. Trang còn hỗ trợ xem lại các kỳ trước và dò bộ số theo khoảng thời gian. Khi kiểm tra vé, người dùng nên xác định đúng ngày mở thưởng và sử dụng bảng kết quả đầy đủ để đối chiếu chính xác.